ใครมาเวบนี้ขอให้รวย

รวมๆ คำถาม ของคนทำงานออนไลน์ ไนท์รีวิว

amplerichza

• Administrator
  • Jr. Member
รวมๆ คำถาม ของคนทำงานออนไลน์ ไนท์รีวิว
แตะปุ่ม >>> เพื่อดูรายละเอียดนะครับ

1 ทำไม nrv ราคาตก
>>>
1.1 คนทำงานออนไลน์ "รายใหญ่" ลงทุนหนัก และ เปิดหลายพอต ถอน nrv มาก็ เทขาย ทันที
1.2 ทำให้รายย่อย หลายคน ไม่กล้าถือไว้ ยิ่งถือนาน ก็เห็นราคาร่วงไปเรื่อยๆ ก็ต้องรีบขาย
1.3 เมื่อกระแสของคนส่วนใหญ่รีบขาย nrv ก็จะเหมือนคนเมา เดินหน้า 1ก้าว ถอยหลัง 3ก้าว นั่นคือ แม้ในแต่ละวันราคามีดีดขึ้นบ้าง แต่โดยภาพรวมก็ร่วงทุกวันๆ ร่วงไปเรื่อย

2 หากมีคู่เทรด btc/nrv eth/nrv จะดีขึ้นไหม
>>>
2.1 ดีขึ้นแม้จะไม่มาก แต่ราคาก็ไม่ร่วงเร็วอย่างทุกวันนี้
2.2 แต่ nrv จะร่วงหนักทันที เมื่อ btc และ/หรือ eth พุ่งพรวด เพราะคนจะเทขาย nrv เพื่อถือ btc eth แล้วโอนมาเทรดขายเป็นเงินบาท หรือ ถือ btc eth ไว้ เพราะราคาที่พุ่งยังไปได้อีก

2.3 แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เจ้าของ nrv ต้องเจรจากับกระดานเทรดนั้นๆให้สำเร็จก่อนครับ

3 ทำไมโอน usdt จากสเตล่าพอต เข้าเวบ สตางค์  บิทคับ ไม่ได้
>>>
เพราะ usdt ที่สเตล่า ไม่ใช่ erc20
usdt ที่เวบ สตางค์ บิทคับ เป็น usdt ERC20
ดังนั้น เมื่อวางกระเป๋า usdtสตางค์ usdtบิทคับ ที่หน้าถอน usdt สเตล่า ระบบจึงแจ้งว่าที่อยู่กระเป๋า usdt ไม่ถูกต้อง

usdt ที่ผมรู้จักมี 3แบบ (อาจจะมีมากกว่านี้)
ERC20 TRC20 OMNI

Tags: nrv nice review