ใครมาเวบนี้ขอให้รวย

Project M ไม่ต้องชวนคน ก็มีรายได้ทุกสัปดาห์ ผมลอยตัวแล้ว 555+

amplerichza

• Administrator
  • Jr. Member
Project M ในมุมมองนักลงทุนของผม amplerichza

ผมลอยตัวแล้ว คืนทุนแล้วครับ แหะๆ
1 ลงทุนครั้งเดียว 16,050 บาท
2 รับรายได้ทุกวันศุกร์ (จะให้ชัวร์อัพเดตยอดเงินวันอาทิตย์ เพราะบางสัปดาห์เจอวันหยุดหรือเจอระบบธนาคารปรับปรุง เงินจะยังไม่เข้าวันศุกร์ บางทีเข้าวันเสาร์หลัง 16.00น.)
3 ผมไม่ได้พาทำขายตรง ครับ
4 ไม่ต้องประชุม อบรม ใดๆ
5 เป็นธุรกิจที่ผมไม่ต้องสร้างห้องไลน์ ให้มือถือเต็ม เพราะลงทุนแล้วรอรับรายได้ รอรับสินค้า สัปดาห์ไหนเงินไม่เข้า ติดต่อไลน์แอดบริษัทได้เลย หรือ แจ้งมาที่ไลน์ผมก็ได้

โปรเจกต์เอ็ม
1 1คน1ไอดี อายุ15ปีบริบุณณ์ขึ้นไป
2 ลงทุน 16,050 บาทครั้งเดียว
3 ไม่ต้องควักเงินรักษายอด เพราะมีระบบคูปอง
4 มีรายได้ทุกสัปดาห์ แม้ไม่มีสายงาน แม้ไม่ได้ชวนคนเลย
5 รับรายได้ตลอดชีพ ... จากประสบการณ์ ตลอดชีพบริษัท 555+

หลายปีมาแล้วที่ผมรู้จัก บิทคอย และ คริปโตสกุลอื่น
ทำให้ผมกลายเป็นนักลงทุน และ นักเทรดคริปโต
เมื่อเจอธุรกิจเครือข่ายคนไทย mlm จดทะเบียนถูกกม.
ความเสี่ยงน้อยกว่า เวบลงทุนคริปโตต่างประเทศ

ผมจึงลงทุน และยัง คงกลยุทธ์เดิม ของผม คือ
เน้นการคืนทุน ครับ

จุดอ่อน Pro M ที่ต่างจาก My Mochy ก็คือ ระบบคูปอง
หากรายได้แตะสัปดาห์ละ 3,000 บาท
Pro M จะหักเป็นระบบคูปอง
ทำให้สัปดาห์นั้น ไม่มีรายได้ครับ

แต่...เมื่อทะลุสัปดาห์ละ 3พันบาท
ก็จะมีรายได้จากส่วนต่าง และจะไป max ที่ 5,000บาท/สัปดาห์
นั่นคือ 4000-3000=1000 บาท-vat-ค่าโอน30บาท ได้ 920บาท/สัปดาห์

max 5000-3000=2000-vat-ค่าโอน30บาท ได้ 1870บาท/สัปดาห์
หรือ 7พันกว่าบาทต่อเดือน ไปตลอดชีพบริษัท ครับ แหะๆ
จะมองว่าเป็น พาสซีฟอินคัม หลังจากคืนทุนแล้วก็ได้
แล้วแต่มุมมองแต่ละคนครับ

สำหรับผมแล้ว หากยังแตะสัปดาห์ละ 2พันบาท
ก็เหมือนผม max น่ะล่ะครับ

amplerichza

สนใจสมัครติดต่อแอดไลน์ amplerichza

หากไม่สะดวกสแกน qrcode หรือ สแกนไม่เจอ ให้แตะที่ qrcode ได้เลย

อาจจะตอบช้าไปบ้างในบางเวลานะครับ

ขั้นตอนการสมัครสร้างรายได้กับธุรกิจ Mochy

โอนเงินสมัครสมาชิกเข้าบัญชีบริษัทโดยตรง 16,050 บาท
ชื่อบัญชี

-----------------------------------------

ช่วงนี้ ทางบริษัท จัดชุดสินค้าให้เองนะครับ ... เลือกไม่ได้ เพราะสินค้าบางตัวผลิตไม่ทัน

อย่าลืม ระบุชื่อ อัพไลน์ที่แนะนำธุรกิจ Project M ด้วยนะครับ

ส่งข้อมูลทั้งหมดให้อัพไลน์ที่แนะนำท่าน เท่านั้น

ท่านใดที่ผมแนะนำและตัดสินใจสมัคร ให้ระบุชื่อผมเลยนะครับ วรรธนะ เกรียงไกรวุฒิ

amplerichza

ข้อมูลบริษัท รอก่อนนะครับ
ผมไม่ได้พกติดตัว ไว้กลับบ้านแล้วโพสอีกที 555+

Tags: