ใครมาเวบนี้ขอให้รวย

WebTrade Zone

[สายฟรี] เคลมทุก 4ชั่วโมง

amplerichza

• Administrator
  • Full Member
1 เวบเทรด มีให้เคลมฟรี ทุก 4 ชั่วโมง
2 ใน 1วัน กดได้ 6 ครั้ง แต่กดวันละ 4-5ครั้งก็พอ ไม่ต้องตื่นมากดหรอกครับ เดี๋ยวจะนอนไม่หลับ
3 เดือนนึงก็ได้ 10กว่า$ แล้วครับ
4 ถอนขั้นต่ำ 10$

5 คนที่ทำสายฟรี น่าจะคำนวณได้ว่า ได้เยอะกว่าเวบสายฟรีทั่วไป เพราะ...
6 เวบเทรดนี้มีเทรดแบบ ฟิวเจอร์ (ไม่เหมาะสำหรับมือใหม่ กับ ทุนน้อย นะครับ)

คลิกสมัครที่นี่

การสมัครง่ายๆครับ คลิกที่ลิงค์แล้ว
1 กรอกอีเมล์
2 ตั้งรหัสผ่านสำหรับเข้าเวบ อย่าเอารหัสผ่านอีเมล์ไปตั้งนะครับ
3 เบอร์มือถือ เพื่อรับ sms otp

เมื่อสมัครแล้ว จะมีอีเมล์ ยืนยัน อีกทีครับ

amplerichza

เมื่อสมัคร และยืนยันลิงค์ในอีเมล์แล้ว ให้ล็อกอินเข้าเวบ แล้วเข้าเมนู  miner

กด activate
เมื่อครบ 4ชั่วโมง ก็มากดเคลมที่ปุ่ม activate

ยอดขุดก็จะวิ่งต่อ

ก็สามารถปิดเวบได้

1วัน ช 24 ชั่วโมง / 4 = 6 ครั้ง
กดวันละ 4 ครั้ง เดือนนึงก็ได้ 10กว่า$ ครับ

amplerichza

ถ้าบิทคอยแพงขึ้นเรื่อยๆ ก็จะถึง $10 เร็วขึ้น

Tags: