ใครมาเวบนี้ขอให้รวย

WebTrade Zone

btcmining2020 เวบขุดบิทคอย 150% 10เดือน

amplerichza

• Administrator
  • Full Member
ลิงค์สมัคร btcminin

รหัสผ่าน กับ pin (ตัวเลข 6 หลัก สำหรับถอนบิทคอย) ห้ามลืม และห้ามเปิดเผยให้คนอื่นรู้ ปกติเวลาถูกแฮก จะถูกแฮกจากอีเมล์ก่อน

สมัครเสร็จ ล็อกอินได้เลย

การลงทุน แนะนำให้ โอนบิทคอย เมื่อได้ txid แล้ว จึงทำรายการนะครับ จะได้ไม่ผิดพลาด คือ ใส่ ยอดโอนบิทคอยที่หักค่า fee แล้ว กดปุ่ม Next ใส่ txid (ก็อปมาวาง) แล้วรอเวบอัพเดตภายใน 30นาที-24ชม.

จากนั้นก็ปล่อยให้เงินทำงานครับ เหมาะสำหรับคนที่มีมายเซ็ทว่า ดีกว่าฝากธนาคาร ที่สำคัญคือ การ์ดจอขาดตลาด แต่ยังพอหาซื้อออนไลน์ได้ แต่ราคาแพงเกินจริง ทำให้การคืนทุนนานมาก หากเป็นการ์ดจอมือสองหมดประกัน ก็ชั่งใจกันเองนะครับ

ลิงค์สมัคร btcminin

Tags: